page_banner

samfurin

 • Chlorella Tablets 500mg Rich in Immune Vitamins

  Allunan Chlorella 500mg Mai wadata a cikin ƙwayoyin rigakafi

  Chlorella yana daya daga cikin tsoffin nau'in algae a duk duniya. Yana da mafi girman abun cikin chlorophyll na kowane sanannen shuka kuma wannan yana ba chlorella launin kore mai zurfi. Don haka chlorella ba kawai na musamman bane, har ma yana da ɗorewa.

  Mun kira Chlorella a matsayin “Halittar Multi-Vitamin” saboda yana ba da fa'idodin kiwon lafiya. Chlorella yana wadatar da chlorophyll da sauran abubuwan gina jiki marasa adadi, ma'ana yana iya ba da fa'idodin kiwon lafiya ta hanyoyi daban -daban.
 • Spirulina Powder 4.23oz/120g Rich in Antioxidant

  Spirulina Foda 4.23oz/120g Mai Arziki a cikin Antioxidant

  Spirulina microalgae ce mai launin shuɗi-kore, tana girma a cikin ruwan sabo da gishiri, wanda kuma yana ɗaya daga cikin tsoffin abubuwan rayuwa a Duniya. Spirulina yana da ƙoshin abinci mai gina jiki, duk algae mai launin shuɗi-kore kuma tushen tushen bitamin, β-carotene, ma'adanai, chlorophyll, gamma-linolenic acid (GLA) da furotin. Kamar yadda spirulina ya ƙunshi ƙimar abinci mai fa'ida da fa'idodin kiwon lafiya, an ɗauke ta a matsayin mafi kyawun abinci mai gina jiki a duniya.
 • Spirulina Tablets 500mg

  Allunan Spirulina 500mg

  Spirulina microalgae ce mai launin shuɗi-kore, tana girma a cikin ruwan sabo da gishiri, wanda kuma yana ɗaya daga cikin tsoffin abubuwan rayuwa a Duniya. Spirulina yana da ƙoshin abinci mai gina jiki, duk algae mai launin shuɗi-kore kuma tushen tushen bitamin, β-carotene, ma'adanai, chlorophyll, gamma-linolenic acid (GLA) da furotin. Kamar yadda spirulina ya ƙunshi ƙimar abinci mai fa'ida da fa'idodin kiwon lafiya, an ɗauke ta a matsayin mafi kyawun abinci mai gina jiki a duniya.
 • Blue Spirulina (Phycocyanin) 2.11oz/60g

  Blue Spirulina (Phycocyanin) 2.11oz/60g

  Blue Spirulina shine sunan kowa don phycocyanin wanda shine furotin mai launin shuɗi mai ɗorewa wanda aka samo daga shuɗin kore algae. Blue spirulina abinci ne mai ƙarfi da ƙarfin antioxidant. Ana ɗaukarsa azaman abin ƙima saboda yana da ƙoshin abinci mai gina jiki kuma yana da ƙoshin lafiya. Blue Spirulina yana ba da tallafin rigakafi kuma yana kai hari ga tsattsauran ra'ayi. Blue spirulina ya shahara sosai tare da abokan cinikin mu na vegan saboda shine tushen tushen furotin vegan.
 • OEM ODM Certified Organic Chlorella Tablets 500mg 1000mg etc.

  OEM ODM Certified Organic Chlorella Allunan 500mg 1000mg da dai sauransu.

  Wannan samfur ɗin emerald ne, yana da ƙanshin halayen algae, ya ƙunshi babban furotin, ƙaramin mai, ƙarancin sukari, ƙarancin zafi, da fa'idodin wadataccen bitamin, abubuwan ma'adinai. Chlorella yana da wadata a cikin abubuwan chlorophyll da chlorella girma (CGF), tare da kowane nau'in amino acid, zai iya cika buƙatun haɓaka da ɗan adam, dabbobi, kyakkyawan tushen furotin ne guda ɗaya, wanda aka yi amfani da shi sosai a cikin abinci mai lafiya da filayen abinci masu aiki. , yana da babbar kasuwa.
 • OEM ODM Certified Organic Spirulina Tablets 500mg 1000mg etc.

  OEM ODM Certified Organic Spirulina Allunan 500mg 1000mg da dai sauransu.

  Spirulina cikakken abinci ne na alkaline 100% wanda ya ƙunshi duk mahimman abubuwan gina jiki 46 da jikin ɗan adam ke buƙata A matsayin abincin lafiya, Spirulina shine zaɓin farko ga mutane da yawa a matsayin kari. Spirulina yana ƙunshe da furotin kayan lambu mai wadata (60 ~ 70 %,), Vitamin da yawa (Vitamin B 12), wanda babu shi musamman a cikin cin ganyayyaki. Ya ƙunshi ma'adanai da yawa (gami da baƙin ƙarfe, potassium, magnesium sodium, phosphorus, calcium da dai sauransu), babban adadin beta-carotene wanda ke kare sel (sau 5 fiye da karas, sau 40 fiye da alayyafo), babban adadin gamma-Linolein acid (wanda zai iya rage cholesterol da hana cututtukan zuciya) .Miliyoyin mutane suna amfani da wannan algae mai launin shuɗi-kore a duk duniya kuma adadin yana ƙaruwa yau da kullun Nazarin yana fitowa cewa yana taimaka wa mutane warkar da cututtuka tun daga ciwon sukari har zuwa ciwon sukari damuwa.
 • Raw material-Animal feed grade Spirulina Powder Rich in Antioxidant, Minerals, Fatty Acids, Fiber and Protein, No Irradiated, No Contaminated, No GMOs

  Raw material-Dabbar ciyarwa Dabbar Spirulina Foda Mai Arziki a cikin Antioxidant, Ma'adanai, Fatty Acids, Fiber da Protein, Babu Fushi, Babu Gurɓata, Babu GMOs

  Spirulina wani nau'in tsiro ne na ƙasa, na cyanophyta, rivulariaceae. Su da ƙwayoyin cuta, intracellular babu ainihin nuclei, sun sake faɗi haka shuɗi ƙwayoyin cuta. Blue kore algae cell tsarin asali, kuma mai sauqi qwarai, shi ne duniya ya bayyana farkon photosynthetic kwayoyin, a kan wannan duniya da aka kafa a 3.5 biliyan. Yana girma a cikin ruwa, a cikin microscopy siffar don karkace filamentous, don haka sunansa.
 • Raw material – Certified Organic Chlorella Powder

  Kayayyakin abu - Tabbataccen Organic Chlorella Foda

  Wannan samfur ɗin emerald ne, yana da ƙanshin halayen algae, ya ƙunshi babban furotin, ƙaramin mai, ƙarancin sukari, ƙarancin zafi, da fa'idodin wadataccen bitamin, abubuwan ma'adinai. Chlorella yana da wadata a cikin abubuwan chlorophyll da chlorella girma (CGF), tare da kowane nau'in amino acid, zai iya cika buƙatun haɓaka da ɗan adam, dabbobi, kyakkyawan tushen furotin ne guda ɗaya, wanda aka yi amfani da shi sosai a cikin abinci mai lafiya da filayen abinci masu aiki. , yana da babbar kasuwa.
 • Certifed Organic Spirulina Powder No GMOs And Vegan Friendly

  Certified Organic Spirulina Foda Babu GMOs Kuma Abokin Cin Abinci

  Wannan samfurin yana da duhu kore, yana da ƙanshin halayen algae. Wannan samfurin yana da wadataccen abinci mai gina jiki, babban abun ciki na furotin, yana da wadataccen nau'in bitamin, ma'adanai da sauran abubuwan da jikin ɗan adam ke buƙata. Ƙananan kitse da abun ciki na cellulose, amma lipids ɗinsa kusan dukkanin mahimmancin acid mai ƙoshin lafiya. Bugu da kari, ya mallaki mafi girman abun cikin baƙin ƙarfe a cikin duk abinci, yana da wadataccen phycocyanin da sauran manyan abubuwan ma'adinai da abubuwan bioactive waɗanda zasu iya inganta rigakafi.
 • Raw Material – Blue Spirulina (Phycocyanin) Superfood Non GMO, Vegan +

  Kayan abu - Blue Spirulina (Phycocyanin) Superfood Non GMO, Vegan +

  Blue Spirulina (Phycocyanin) 2.11oz/60g, Superfood daga Blue-Green Algae, Canjin Abinci na Halittu don Gurasa & Abincin Protein-Ba GMO ba, Gluten-Free, Dairy-Free, Vegan +

  Phycocyanin (Spirulina blue) wani nau'in foda ne mai ruwan sama wanda aka fitar daga spirulina. Wani nau'in furotin ne, shima kyakkyawan fatar alade ne na abinci, kazalika da ingantaccen abinci mai lafiya. Phycocyanin yana ɗaya daga cikin sunadarin sunadarin aladu a cikin yanayi, ba kawai mai launi bane, har ma da nau'in furotin mai gina jiki, amino acid ɗin ya cika, tare da babban abun ciki na amino acid da ake buƙata.
 • OEM ODM Certified Organic Spirulina tablets Capsule Softgel Powder etc.

  OEM ODM Certified Organic Spirulina Allunan Capsule Softgel Foda da dai sauransu.

  Spirulina foda an yi shi ne daga sabon spirulina ta feshin bushewa, tantancewa da lalata. Ita ce mafi ƙoshin abinci mai ɗimbin ɗimbin kayan abinci na halitta da aka samo zuwa yanzu. Ya ƙunshi sunadarin da ake buƙata don rayuwar ɗan adam na yau da kullun, kuma abun cikin amino acid na furotin yana da daidaituwa sosai, kuma ba shi da sauƙi a samu daga wasu abinci. Kuma narkar da shi ya kai kashi 95%, wanda jikin mutum yake narkewa cikin sauƙi kuma yana sha.
 • OEM ODM Certified Organic Chlorella Tablet Capsule Softgel Powder etc.

  OEM ODM Certified Organic Chlorella Tablet Capsule Softgel Foda da dai sauransu.

  Chlorella shine algae koren sel guda ɗaya, Yana cikin ɓangaren phylum Chlorophyta. Chlorella ya ƙunshi adadin beta carotene da ake samu a cikin karas kuma yana da babban abun ciki na chlorophyll fiye da kowane tsiron da aka sani. Wannan alga yana da wadatar bitamin B12 da sauran bitamin B. Yana da fa'idodin kiwon lafiya masu mahimmanci ga jini yana ɗaure da ƙarfe masu nauyi don taimakawa matattara mai guba daga jiki, yana taimakawa a gina ƙwayoyin jini waɗanda ke yawo cikin jikin mu kuma yana haɓaka tsarin garkuwar jikin mu. Chlorella na bangon bango na halitta yana da wadataccen furotin, bitamin, ma'adanai, Factor Growth Factor da sauran abubuwa masu fa'ida, shine mafi kyawun zaɓi ga vegan don samun daidaitattun abubuwan gina jiki daga kyautar uwa.